Samu Magana Nan take

Kamfanin

Game da Mu

Wanene Mu?

FCE ta kafa fiye da shekaru 15, babban madaidaicin gyare-gyaren allura da karfen takarda sune ainihin kasuwancin mu. Har ila yau, muna isar da gyare-gyaren allura da masana'antar kwangila a cikin marufi, kayan aikin mabukaci, sarrafa gida, da sassa na kera motoci da dai sauransu. A halin yanzu, samar da silicon da bugu / samfur na 3D kuma ana haɗa su cikin ayyukanmu.
Ƙwararrun injiniyoyin ƙwararru da ƙwarewar sarrafa ayyukan da ba su da tabbas koyaushe suna taimaka wa abokan cinikinmu su gane aikin daga ra'ayi zuwa gaskiya.

game da 2
game da 3
game da 4
kamar 5
game da 1

Ƙarfin Factory & Muhalli

Muna da 9500 murabba'in shuka, 60+ inji wanda ya hada da 30 allura inji (Sumitomo / Fanuc),
15 CNC inji (Fanuc), 10 stamping inji, 8 sheet karfe alaka inji.
3000 murabba'in 10 dubu ɗaki mai tsabta mai tsabta waɗanda ke don samfuran likita da kowane samfuran da ake buƙata mai tsabta.
Tsaftace kuma tsaftataccen muhallin bita don ba da garantin ingantaccen samfurin da aka yi.

kusan 6
kusan 7
kusan 8
game da 9

Me yasa Zabi FCE?

FCE ta ba da sabis na gyare-gyaren allura masu jagoranci na masana'antu, kuma mun ci gaba da haɓakawa da saka hannun jari a cikin fasahar zamani. Ko menene maƙasudin ku na ɓangaren ko samfurin ku, muna da ƙwarewa da kayan aiki don isar da su. Ƙwararrun ƙwararrun mu sun haɗa da lakabin in-mould da kayan ado, gyare-gyaren allura da yawa, sarrafa takarda, ƙirar al'ada.
Ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru da tsarin aikin sune fuka-fuki don tabbatar da mafi kyawun samfuran inganci tare da ƙarƙashin kulawar sarrafawa.
-Masu aikin injiniya / masu fasaha: 5 / 10 fiye da shekaru 10 na zane-zane da ƙwarewar fasaha, na iya ba da shawarwari masu dacewa daga ƙira a aikin fara la'akari da aminci / ajiyar kuɗi.
-Mai ƙwararrun Manajan Aikin: 4/12 sama da shekaru 11 ma'aikatan gudanarwa na aikin, waɗanda aka horar da tsarin APQP kuma an ba da takaddun PMI
-Tsarin tabbatar da inganci mai ƙarfi:

  • 3/6 sama da shekaru 6 ƙwararrun masu tabbatar da ingancin inganci, 1/6 har ma sun wuce bel ɗin baki.
  • Ingantattun injunan OMM/CMM don gano ingancin tsari gabaɗaya.
  • Ana biye da PPAP mai ƙarfi (tsarin yarda da sashin samarwa) don gane samfur cikin samarwa da yawa.

Lokacin da kuka zaɓi FCE, kuna samun ƙwararrun abokin tarayya ta hanyar tsarin samarwa gaba ɗaya, ɗaukar samfuran ku daga ra'ayi zuwa gaskiya.

Ƙarfin Factory & Muhalli

Sabunta

Duk ya fara ne daga ra'ayin ku, za mu taimaka muku yin tunani da aiki tare har sai ya yi kyau.

Zane da Ci gaba

Sanya ra'ayoyin ku cikin aiki, ƙwararrun injiniyoyi suna tallafawa ƙira da haɓaka tare da cikakken tsari.

Gina

Daga NPD/NPI zuwa Ƙaddamarwa, za mu taimake ka ka ɗauki samfurinka daga ɗaya zuwa da yawa.

Bayarwa

Sarrafa sarkar samar da kayayyaki don tabbatar da sanin menene/lokacin/inda samfuran suke.

Dorewa

Ayyuka da yawa na iya faruwa kuma suna dawwama da zarar samfurin ku yana hannun abokan cinikin ku.

Takaddun shaida

Takaddun shaida1
Takaddun shaida2
Takaddun shaida3
Takaddun shaida4