Kasuwancin Kayan Bikin Kwastomomi
Gumaka
Tallafin Injiniya
Tawagar Injiniya za ta musanta kwarewar su, suna taimakawa kan ingantawa na ɓangaren zane, GD & T Duba, zaɓi na kayan. Garantin yaduwar samfurin da inganci
Isar da sauri
Fiye da 5000+ abu a cikin jari, 40+ inji inchines don tallafa wa babban bukatar gaggawa. Sample na samarwa kaɗan kamar wata rana
Yarda da hadadden zane
Muna da manyan samfurin alamar Laser, lanted, auto-walda da wuraren dubawa. Wanda ke ba da damar hadaddun, babban daidaitaccen samfurin buƙata
A cikin gida na 2nd tsari
Foda mai launi don launi daban-daban da haske, pad / allo / allon hoto da kuma hoton hoto don alamomi, riveting da walda
Abvantagesfi na Fce Sheet Karfe
Masana'antarmu sanye take da kayan aikin fasahar kayan fasahar takarda. Mai ƙarfin diyya Laser Yankan yankan, Auto Shorp Edge Cire injina, Kayayyakin CNC LYN Injin. Tabbatacce ne mafi kyawun haƙuri.
M amincici yarda yarda
FC ta gwada kuma saita katakai na ciki Laser na ciki don kayan aikin banbanci don abubuwan banbanci. Zamu iya samun ingantacciyar masana'antu a farkon samarwa.
US | Awo | |
Bends | +/- 0.5 digiri | +/- 0.5 digiri |
Uncensets | +/- 0.006 a ciki. | +/- 0.152mm |
Diamita rami | +/- 0.003 a ciki. | +/- 0.063mm |
Gefen zuwa gefen / rami; rami zuwa rami | +/- 0.003 a ciki. | +/- 0. 063mm |
Hardware zuwa Edge / Rami | +/- 0.005 a ciki. | +/- 0.127mm |
Kayan masarufi a kayan aiki | +/- 0.007 a ciki. | +/- 0.191mm |
Lanƙwasa zuwa gefe | +/- 0.005 a ciki. | +/- 0.127mm |
Lanƙwasa zuwa rami / Hardware / lanƙwasa | +/- 0.007 a ciki. | +/- 0.191mm |
Cire kaifi
Kai da kwalejojinku koyaushe za a cutar da su da kaifi gefen karfe. Domin wani bangare mutane koyaushe suna taɓa, FC CTA Bada cikakken kaifi kaifi cire samfuran a gare ku.


Tsabtace da kyauta na karce
Don samfurin costmetic na kwaskwarima, muna kare farfajiya tare da fina-finai mai dacewa don duk tsari, kwasfa shi lokacin da ƙarshe tattara samfurin.
Tsarin ƙarfe
Fce hade, Lancing CNC, CNC Puintching, Welding, riveting da saman kayan ado na ɗaya a cikin bita ɗaya. Kuna iya samun cikakken samfurin tare da babban inganci da gajeren lokaci.

Yankan Laser
Girma Max: har zuwa 4000 x 6000 mm
Kauri mai kauri: har zuwa 50 mm
Maimaitawa: +/- 0.02 mm
Matsakaicin daidaitawa: +/- 0.05 mm

Lanƙwasa
Karfin: Har zuwa tan 200
Max tsawon: har zuwa 4000 mm
Kauri mai kauri: har zuwa 20 mm

CNC PUTHING
Girman Babban Max: 5000 * 1250mm
Kaurin kauri: 8.35 mm
Max punching di: 88.9 mm

Riveting
Girma Max: har zuwa 4000 x 6000 mm
Kauri mai kauri: har zuwa 50 mm
Maimaitawa: +/- 0.02 mm
Matsakaicin daidaitawa: +/- 0.05 mm

Staming
Tonnage: 50 ~ Ton 300
Max bangare sigari: 880 mm x 400 mm

Walda
Selding nau'in: Arc, laser, juriya
Aiki: Manual da Automation

Akwai kayan da ake samu don fasahar karfe
FCE da aka shirya 1000+ na yau da kullun a cikin jari na sauri, injiniyan injin mu zai taimaka muku akan zaɓi na kayan, nazarin na inji, ingancin ingantawa
Goron ruwa | Jan ƙarfe | Jan ƙarfe | Baƙin ƙarfe |
Aluminium 5052 | Jan karfe 101 | Bronze 220 | Bakin karfe 301 |
Alumann 6061 | Jan karfe 260 (tagulla) | Tarkon 510 | Bakin karfe 304 |
Jan ƙarfe c110 | Bakin karfe 316 / 316l | ||
Karfe, ƙananan carbon |
Saman gama
FC ta ba da cikakken kewayon tsarin kula da ƙasa. Baƙi, rufi, ana iya haɗa shi bisa ga launi, mai zane da haske. Hakanan za'a iya bada shawarar da ya dace gwargwadon bukatun aiki.

Goge

M

Goge

Mai gadi

Foda shafi

Canja wuri

Gwada

Mark ɗin buga & Laser Mark
Alkawarin ingancinmu
Janar faqs
Menene ƙirar ƙarfe?
Tsarin ƙwayoyin ƙarfe shine tsarin masana'antar masana'antu wanda ke yankewa ko / kuma siffofin sassan ƙarfe na karfe. Za a yi amfani da sassan karfe sau da yawa don babban daidaitaccen aiki, buƙatun na hali sune Chassis, kewayuwa, da baka.
Mene ne ake shirin takarda?
Tsarin karfe forming sune waɗanda ke da wanne karfi da ake amfani da karfi don gyara siffar maimakon cire kowane abu. Foda na amfani da karfi ya jaddada ƙarfe fiye da yawan amfaninta, yana haifar da kayan don sharewa, amma kada su fasa. Bayan da aka saki rundunar, takardar za ta yi baya kadan, amma da gaske kiyaye siffofi kamar guga.
Menene sawun karfe?
Don ƙara haɓakar masana'antar masana'antu, sawun karfe mutu ana amfani da shi don sauya zanen ƙarfe na lebur zuwa takamaiman siffofi. Tsarin rikitarwa ne wanda zai iya haɗawa da dabarun samar da ƙarfe - blanking, punking, lanƙwasa da sokin.
Menene lokacin biyan kuɗi?
Sabuwar abokin ciniki, 30% pre-biya. Balaga sauran kafin jigilar samfurin. Tsari na yau da kullun, muna karɓi lokacin biyan kuɗi na duniya uku